๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Class A3♥•´¯) ๑۩۞۩๑]♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Class A3♥•´¯) ๑۩۞۩๑]♥๑۩۞۩๑

♥...Thay vì là một đoá hoa không biết khi nào sẽ tàn úa, tôi muốn như loài cỏ dại, kiên cường tồn tại mãi. Sáng tạo là hoa, đổi mới là cỏ dại...♥

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[PG-13][Oneshot] Ngày ta xa nhau

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

[PG-13][Oneshot] Ngày ta xa nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: [PG-13][Oneshot] Ngày ta xa nhau   [PG-13][Oneshot] Ngày ta xa nhau I_icon_minitimeMon 06 Jun 2011, 10:00 pm

Author: Park Chan Hyo (Là mình)

Disclamer: Nhân vật trong fic không thuộc về au

Category: Sad.

Rating: 13+

Pairing: Ta và em (có thể tượng tượng bất cứ cp nào!)

Summary: Em à! Ngày ta xa nhau trời lạnh lắm!

Có phải ta đã có lỗi với em nhiều quá không?
Để đời em giờ sao nhiều trắc trở thế?
Có phải ta đã làm em đau nhiều quá không?
Để nước mắt nơi con tim em nghẹn ngào
Có phải ta đã đánh mất em rồi không?

Em à, ngày ta quen em trời lạnh lắm! Ta đi tìm cho riêng mình chút cảm xúc cho đôi môi khô héo vì mùa đông. Ta tìm thấy em trong dòng người đông đúc…thấy em sao đơn độc. Em như cánh phượng cuả mùa hè chưa tới. Đôi má đỏ hồng vì đêm hội hay là vì em đã nhìn thấy ta? Em bẽn lẽn hát như thê để ta nghe thấy lời em thì thầm… rằng em cũng thích ta! Ta yêu em ngay từ cái nhìn đầu tiên giữa đêm đông ấy. Nhưng rồi cuộc sống nhiều đổi thay và ta ước giá như ngày ấy ta không nhìn thấy em. Vì ta đã làm em tổn thương quá nhiều. Đã làm cho một cô bé chỉ biết cười thành một cô gái yếu đuối, phải khóc quá nhiều vì ta. Em có trách ta không? Có hận ta không? Vì ta mà em đã hi sinh cả bản thân mình. Ta có trách bản thân mình không khi đã không yêu em trọn vẹn? Ta có thấy đau lòng không khi đã rời bỏ em giữa quãng đường đầy giông tố? Ta có nhìn thấy em bây giờ không? Nhìn thấy em đang trải qua nỗi đau một mình? Ta có thấy em đang nén nước mắt vào trong tim? Có thấy không? Có thấy tất cả những điều đó không?

THẤY! Thấy hết cuộc đời em! Thấy rõ hơn ai hết! Vì ta và em đã từng là một. Vì ta vơi em như hình với bóng. Ta đã hứa với em sẽ ở bên em suốt cuộc đời nhưng ta đã không làm được điều đó. Ta đã nói những lời nói suông vậy mà em lại mang ảo vọng đến tận giờ phút nay - giờ phút ta mất em mãi mãi. Tại sao em chưa bao giờ tin ta và em đã là hai cuộc đời khác? Tại sao em chưa bao giờ tin rằng ta đã bỏ rơi em? Tại sao em yêu ta nhiều như thế? Tại sao khi không còn nhau nưa mà em vẫn luôn hướng về ta? Tại sao? Tại sao em lại chọn cách này để quên ta? Tại sao em không ghét bỏ ta? Tại sao thế? Ta xin em đừng bao giờ nghĩ về ta, đừng bao giờ rơi nước mắt vì ta. Tại sao em không làm? Ta đang thương hại em phải không? Có phải tất cả những gì ta dành cho em lúc này chỉ là vì thương em nhiều quá, thương cho cuộc đời bất hạnh của em?

Em là một người con gái khác so với những cô gái ta từng gặp. Em là một người con gái đặc biệt trong trái tim ta – ta đã từng nói vậy! Em yêu ta hơn cả bản thân mình. Tình yêu của em làm ta nghẹt thở. Ta đã yêu em như chưa bao giờ được yêu. Nhưng rồi điều gì đã làm ta quên đi cô gái bé nhỏ? Điều gì đã làm ta lạc lối không chỉ một lần? Ta dường như cũng căm ghét chính bản thân mình. Ta đã mang lại được nhưng gì cho em mà lại lấy đi của em nhiều như thế?

Ta và em giờ đã xa nhau rồi, lần này là mất em mãi mãi. Không phải là ta bỏ em mà chính em đã bỏ ta. Ta không xứng đáng với tình yêu của em. Ta không xứng, ta biết. Em đã nghĩ gì khi em biết mọi điều về ta? Em đã nghĩ gì khi em nhìn thấy con người ta không như em vẫn thấy? Em đã xây đắp hình tượng ta. Em đã để ta làm người đàn ông hoàn hảo nhẩt trong tim em để rồi giờ đây ảo mộng tan vỡ, tan nát trái tim em. Em đã cố giữ cho tình yêu dành cho ta đẹp trọn vẹn cho đến phút chót. Em đã cho ta cơ hội để quay về bên em. Em đã chờ ta, đã giữ lại những gì đẹp nhất về ta để tôn trọng và yêu ta dù ta có thế nào. Nhưng giờ ta còn lại gì trong em? Ta biết nhưng suy nghĩ hiện tại trong em. Ta hiểu mọi điều nhưng ta cũng biết em sẽ không bao giờ nói với ta em đã chờ ta như thế là quá đủ. Giọt nước mắt ngày xưa em khóc cho duyên tình ta không bao giờ còn rơi nữa. Em đã quên ta. Quên ta rồi. Cho dù kí ức vẫn còn…

Em yêu! Hãy để ta gọi em lần cuối cùng như thế! Cho ta xin lỗi. Dẫu biết ta chẳng còn thể làm gì để mang lại hạnh phúc cho em. Nhưng hãy để ta xin lỗi em. Xin lỗi đã không thế cung em đi nốt quãng đường đời còn lại. Xin lỗi đã không thể làm bờ vai vững trãi của em. Xin lỗi đã để em bơ vơ lạc lõng giữa cuộc đời này. Xin lỗi em!!! Hãy để ta thay em nói lời xin lỗi hai người, hai người mà ta biết em sẽ không bao giờ muốn rời xa. Lẽ ra ta đã có thể hạnh phúc bên nhau phải không em? Tha thứ cho ta em nhé! Mình sẽ không bao giờ có thể quay lại nhưng mong em hãy tha thứ cho ta, người đã từng là của riêng em!

Ta chúc em hạnh phúc!

Em… em à! Ngày ta xa nhau trời lạnh lắm!

End.

A/N: Đây là lần đầu mình viết fic nên có gì mọi người cứ góp ý để mình còn sửa chữa. Mong mọi người ủng hộ cho fic của mình! Cảm ơn mn!
https://classa3vip.forumvi.com

[PG-13][Oneshot] Ngày ta xa nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Info] Ngày bế giảng năm học 2009 - 2010
» Game4V và Event "Viết bài hay, nhận ngay quà tặng"
» Chính thức open Mu-zing.net (12h ngày 25/12/2010)
» Chính thức open Mu-zing.net (12h ngày 25/12/2010)
» MU 3D ra mắt SV mới Long Hổ Môn ngày 19/02/2011 đua tốp và giành giải thưởng lớn